Dulich Mice's Profile Image

Dulich Mice

Author

Reader

Books:

Posts:

Following:

Followers:

About

DulichMICE là đơn vị chuyên cung cấp các giải pháp du lịch kết hợp hội nghị, hội thảo, sự kiện (MICE) chuyên nghiệp tại Việt Nam. Với kinh nghiệm tổ chức đa dạng chương trình từ team building, gala dinner đến hội nghị khách hàng và du lịch khen thưởng, DulichMICE mang đến những hành trình được thiết kế sáng tạo, tối ưu chi phí và phù hợp với mục tiêu doanh nghiệp. Đội ngũ giàu kinh nghiệm, am hiểu điểm đến cùng quy trình tổ chức bài bản giúp DulichMICE không chỉ tạo ra những chuyến đi đáng nhớ mà còn góp phần nâng cao sự gắn kết và hiệu quả truyền thông cho doanh nghiệp. Website: https://dulichmice.net/. Phone: 0372667666. Address: 193C Bà Triệu, Phường Hai Bà Trưng, Hà Nội.

Social Links

Submitted Books

Dulich Mice has not yet submitted a book.

Answered Questions

Dulich Mice has not yet answered any questions.

Feedback

Be the first to leave feedback for Dulich Mice.

Followers 0

Be the first to follow Dulich Mice.

Following 0

Dulich Mice is currently not following any of our members yet.

Top ▲